Mountain View

Vé máy bay đi Boston



Mỹ là một cộng hoà lập hiến liên bang gồm có 50 tiểu bang và một đặc khu liên bang. Nơi đây có rất nhiều thành phố nổi tiếng như: Washington DC, New York, Houston, Las Vegas, Seattle… với vô vàn các cảnh quan thiên nhiên hùng vĩ.
Mặc dù chỉ một lần được đặtc chân tới xứ sở xinh đẹp này nhưng chúng tôi tin rằng ấn tượng về một đất nước giàu có, sang trọng luôn luôn hiện hữu trong bạn. Hình ảnh đầu tiên là hình ảnh về một thủ đô Washington D.C giàu có với những công trình kiến trúc nguy nga, lộng lẫy: Đài tưởng niệm, dinh thự, bảo tàng…

Vé máy bay Sài Gòn đi Boston

Boston được thành lập bởi Hoàng gia Anh và nơi đây dã được gọi là “New England” trong suốt thế kỷ thứ 17. Boston còn luôn được coi là nơi khai sinh ra nước Mỹ. Thành phố Boston thu hút khách du lịch từ khắp nơi trên thế giới và là thành phố đứng thứ 2 sau San Francisco về lượng khách du lịch đến Mỹ.
Vé máy bay đi Boston.

Hành trình và giá vé tham khảo chuyến bay từ Sài Gòn đến Boston :26,416,000 VND
Chi tiết chuyến bay
Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) Đến Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport)
Hạng thường (W), 77W
Khởi hành 20:25 Đi đến 21:50
Thời gian bay: 1h 25m
Chặng nghỉ(Layover): Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport) 1h 40m
Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport) Đến Istanbul (Istanbul Ataturk Airport)
Hạng thường (W), 77W
Khởi hành 23:30 Đi đến 05:35
Thời gian bay: 10h 5m
Chặng nghỉ(Layover): Istanbul (Istanbul Ataturk Airport) 8h 25m
Istanbul (Istanbul Ataturk Airport) Đến Boston (Boston Logan Airport)
Hạng thường (W), Airbus 340-300 (343)
Khởi hành 14:00 Đi đến 17:35
Thời gian bay: 10h 35m
Tổng thời gian của hành trình: 32h 10m

Chi tiết chuyến bay
Boston (Boston Logan Airport) Đến Istanbul (Istanbul Ataturk Airport)
Hạng thường (W), Airbus 340-300 (343)
Khởi hành 23:55 Đi đến 16:35
Thời gian bay: 9h 40m
Chặng nghỉ(Layover): Istanbul (Istanbul Ataturk Airport) 8h 5m
Istanbul (Istanbul Ataturk Airport) Đến Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport)
Hạng thường (W), 77W
Khởi hành 00:40 Đi đến 14:15
Thời gian bay: 9h 35m
Chặng nghỉ(Layover): Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport) 1h 20m
Bangkok Suvarnabhumi (Bangkok Suvarnabhumi Intl Airport) Đến Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport)
Hạng thường (W), 77W
Khởi hành 15:35 Đi đến 17:05
Thời gian bay: 1h 30m
Tổng thời gian của hành trình: 30h 10m

Cùng đặt vé máy bay giá rẻ, bạn không còn bỏ lỡ bất cứ điều tuyệt vời nào trong chuyến du lịch new york của mình. Chúng tôi lựa chọn cho bạn vé máy bay đi mỹ phù hợp, khách sạn đặc sắc, thông tin du lịch trong nước và quốc tế chi tiết kèm mức giá vô cùng hấp dẫn. Dù bất cứ nơi đâu, hãy để Phòng Vé VietNam Airlines giúp bạn đặt được vé máy bay giá rẻ.

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 nhận xét :

Đăng nhận xét